| ประเภทการประมวลผล | การอัดขึ้นรูป |
|---|---|
| ความกว้างของแผ่น | 1000-2000มม |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
|---|---|
| ความกว้าง | เข้าถึงได้ถึง 8000 มม |
| วัสดุหลัก | PE, PP, สัตว์เลี้ยง, PVC, EVA ฯลฯ |
| ความหนา | 0.1-3.0มม |
| แอปพลิเคชัน | โรงบำบัดน้ำเสีย |
| ความสูง/มม | 26 |
|---|---|
| สไตล์ | 42/110 |
| แหวนพับ | 46 |
| สี | สีดำ |
| ความหนาของกาว | 0.8-2.0มม |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
|---|---|
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ชั้นบอร์ด | จานเดียว |
|---|---|
| การปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| เทปฐานสูงสุด ความกว้าง | 1,000มม |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| สีสินค้า | ปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์ | พีอี พีพี |
| ประเภทสินค้า | สายดึงออก |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง |
| คุณสมบัติของสินค้า | ทนต่อแรงกระแทกสูง, ทนต่อสารเคมี, ทนต่อรังสียูวี, ทนต่อสภาพอากาศ |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ความจุเอาต์พุต | 100-1000กก./ชม |
| การใช้งาน | การผลิตแผ่น/แผ่นสำหรับเคลือบ |
| วัสดุ | พีอี พีพี |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำหรืออากาศเย็น |
| Model NO. | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw Type | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Model | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Production Capacity | 100-150m/h |
|---|---|
| Extruder | Single Screw Extruder |
| Pipe Diameter Range | Φ60-Φ1420mm |
| 3PE Anti-Corrosion Coating Machine,Epoxy Powder Spraying Machines,Environmentally-friendly | 2sets |
| Materials | Epoxy Powder |