| การสอบเทียบ | เครื่องดูดฝุ่น |
|---|---|
| ระยะท่อ | 20-2200 มม. |
| แอปพลิเคชัน | ท่อแก๊สเมือง, ท่อประปา |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานเพื่อการส่งออก |
| ระยะท่อ | 300mm-3000mm |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| แอปพลิเคชัน | การระบายน้ำทิ้งและการระบายน้ำในเขตเทศบาล |
| สไตล์เครื่องอัดรีด | SJ90× 30, SJ100× 33 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์แบบไร้ฝุ่น |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ซีเมนส์ |
| ประเภทวัสดุ | ท่อเหล็ก, โพลียูรีเทนโฟม, ท่อ HDPE ภายนอก |
| โหมดการให้อาหาร | การให้อาหาร Vaccun อัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายการผลิตท่อประปาล่วงหน้า |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| แอปพลิเคชัน | ท่อจ่ายแก๊ส |
| ความยาว | 36ม., 52ม., 72ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 20-110, 75-250, 355-630 |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| แอปพลิเคชัน | ท่อจ่ายแก๊ส |
| ความยาว | 36ม., 52ม., 72ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 20-110, 75-250, 355-630 |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| การใช้งาน | การระบายน้ำทิ้งและการระบายน้ำในเขตเทศบาล |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| แอปพลิเคชัน | ท่อจ่ายแก๊ส |
| ความยาว | 36ม., 52ม., 72ม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| กว้างของท่อ | PE |
|---|---|
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| วิธีการสอบเทียบ | การปรับปรุงความเย็นด้วยการฉีดน้ําและระบายความเย็น |
| การปรับปรุงความเย็นด้วยการฉีดน้ําและระบายความเย็น | การตัดดาวเคราะห์ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| Application | for Producing Pre-Insulated Pipe Jacket |
|---|---|
| Humidity | 85% without condensation |
| Main Extruder | Sj-90/33,Sj-120/33,Sj-150/33 |
| Diameter Range | 110-2000mm |
| Extrusion Process | Multi-Layer Extrusion |
| เครื่องอัดรีด | HSD-120x38 |
|---|---|
| วัสดุแท้ | PE |
| PLC | ซีเมนส์ |
| วิธีการทําความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
| ช่วงความยาวท่อ | 6m - 12m |