| Trademark | HUASHIDA |
|---|---|
| Condition | New |
| HDPE | 600kg/H |
| Material | PP/PE |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| คุณสมบัติท่อ | ผนังเดี่ยวและผนังคู่ |
|---|---|
| ข้อต่อ | กันน้ำ/กันดิน |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| วัตถุดิบ | พีอี/พีพี/พีวีซี |
| วิธีการคดเคี้ยว | เครื่องลวดอัตโนมัติ |
| รุ่น NO. | 200-600มม |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | พีพี/พีพี |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| เอชดีพีอี | 600กก./ชม |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| สนาม | การระบายน้ำ/น้ำประปา/น้ำเสีย/เกษตรกรรม |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุมาตรฐาน |
| สี | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| คำหลัก | เครื่องทำท่อลูกฟูกแบน PE |
| วิธีการทำความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
| ความสามารถในการผลิต | 100-1000กก./ชม |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
|---|---|
| จำนวนชั้น | สองชั้น |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| สนาม | การระบายน้ำ/น้ำประปา/น้ำเสีย/เกษตรกรรม |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุมาตรฐาน |
| ขนาด | 26000*16000*5000 |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| สีท่อ | สีดำ + เหลือง หรือ น้ำเงิน |
| ช่วงท่อ | 300mm-1200mm |
| กระบวนการอัดขึ้นรูป | การอัดขึ้นรูปหลายชั้น |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
|---|---|
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดชนิดอินทิกรัล |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| แอปพลิเคชัน | การระบายน้ำทิ้งและการระบายน้ำในเขตเทศบาล |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
| ประเภท | ผนังโครงสร้าง |
|---|---|
| ผลิต | 10-50กก. หรือ 100กก |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องอัดรีด, อุปกรณ์อัดรีด |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ข้อต่อ | กันน้ำ/กันดิน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | ท่อ |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรทุกตู้คอนเทนเนอร์การขนส่งทางทะเล |