| กว้างของไม้ | 1.75mm-4.0mm |
|---|---|
| รุ่นเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| เครื่องแปลงความถี่ | เอบีบี |
| กำลังการผลิต | 20กก./ชม |
| รหัส HS | 8477209000 |
| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Transport Package | Mandrel and Carton |
| รายละเอียด | เส้นผ่านศูนย์กลางจาก 2.5 มม. -4.0 มม. |
| Rod Dia. | 3.5-4mm |
| สี | สีขาวดำและมีวัตถุประสงค์ |
| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Production Capacity | 5 tons/Day |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แมนเดรลและกล่อง |
| Specification | Diameter from 2.5mm-4.0mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| กว้างของไม้ | 1.75mm-4.0mm |
|---|---|
| เครื่องอัดรีดรุ่น | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| ตัวแปลงความถี่ | เอบีบี |
| ความสามารถในการผลิต | 30กก./ชม |
| Packaging Details | Standard Package |
| ประเภทแกนเชื่อมประเภท | พลาสติก |
|---|---|
| ประเภทแท่งเชื่อมสแตนเลส | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| พลังเชื่อม | เครื่องปรับอากาศ |
| ก้านขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 3.5 มม. 4 มม. |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| การใช้งาน | การเชื่อมท่อ |
|---|---|
| สี | สีที่กำหนดเองตามต้องการ |
| ก้านขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 3.5-4มม |
| ประเภทแกนเชื่อมประเภท | พลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| ประเภทแท่งเชื่อมสแตนเลส | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| การใช้งาน | ได้รับอาหารมือถือช่างเชื่อม |
| ประเภทแกนเชื่อมประเภท | พลาสติก |
| กว้าง | 4.0มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| ประเภทแกนเชื่อมประเภท | พลาสติก |
|---|---|
| รายละเอียด | 10-20 กิโลกรัม /ม้วน |
| ก้านขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง | 3.5 มม. 4 มม. |
| สี | ตามคำสั่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| วัสดุ | PE, PP, PVC และอื่นๆ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 2 มม. ถึง 10 มม |
| สี | ใดๆ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| วัสดุ | HDPE/PP |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | เอสจีเอ |
| น้ำหนักเบา | ง่ายต่อการพกพา |
| พลัง | 380V/220V 50Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |