| ท่อ | 48-3000 มม. |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3 มม |
| แอปพลิเคชัน | 3PE 2PE FBE anticorrosion เคลือบ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| มาตรฐานการระเบิด | sa2.5 |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 1-3 เมตรต่อนาที |
| ระบบควบคุม | ซีเมนส์ PLC และ HMI |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ช่วงการผลิต | 530-1420 |
|---|---|
| มาตรฐานการระเบิด | sa2.5 |
| กำลังการผลิต | 1-3 เมตรต่อนาที |
| ระบบควบคุม | ซีเมนส์ PLC และ HMI |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| ประเภทการเคลือบ | โพลีเอทิลีน 3 ชั้น (3LPE) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของวัสดุ | ท่อเหล็ก |
| การระเบิด | >2.5A |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | การเชื่อม |
| ต้นทาง | จีน |
| การเคลือบ | การเคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO, RoHS |
| ความเร็วเอาต์พุต | 1-6m/min |
| อุณหภูมิ | 0-30 |
| พลังงานไฟฟ้า | ไม่มีพื้นที่อันตราย |
| หมายเลขรุ่น | FBE |
|---|---|
| พิมพ์ | สายการผลิตการเคลือบ |
| ระดับความสะอาด | >=SA2.5 |
| วัสดุเคลือบ | ผงเอฟบีอี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 300-4200 มม. |
| มาตรฐานการระเบิด | sa2.5 |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 1-3 เมตรต่อนาที |
| ระบบควบคุม | ซีเมนส์ PLC และ HMI |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| การเคลือบ | การเคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO, RoHS |
| ความเร็วเอาต์พุต | 1-6m/min |
| อุณหภูมิ | 0-30 |
| พลังงานไฟฟ้า | ไม่มีพื้นที่อันตราย |
| พิมพ์ | สายการผลิตเคลือบ |
|---|---|
| ชั้นเคลือบ | Fbe ภายในและภายนอก 3lpe |
| วิธีการพ่นปืน | ปืนสเปรย์ไฟฟ้าสแตตติกแรงสูง |
| การใช้งาน | ท่อส่งน้ำมัน ก๊าซธรรมชาติ และน้ำประปา |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มไม้/พลาสติก |
| ชั้นเคลือบ | 3 ชั้น |
|---|---|
| ระบบควบคุม | บมจ |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| ต้นทาง | จีน |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | การเชื่อม |