| Applicationpipeline Joint Closure | Pipeline Joint Closure |
|---|---|
| Thickness | 2-18mm |
| Usage | Weld HDPE Pipe |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| Usage | Weld HDPE Pipe |
|---|---|
| Head Type | Round |
| Thickness | 2-18mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO, RoHS, REACH |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| การระเบิด | >2.5A |
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| ระดับความสะอาด | ≥2.5 |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | น้ำมัน, ก๊าซธรรมชาติ, ท่อส่งน้ำ |
| วิธีการให้ความร้อน | ระบบทำความร้อนความถี่ปานกลาง |
| ความหนาของ fbe | 200-800um |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 50-426 มม. |
| ความหนาของพีอี | 2-3 มม. |
| ระเบิด | > 2.5a |
| รหัส HS | 8477209000 |
| ชั้นบอร์ด | หลายชั้น |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001:2008 |
| ความหนาของเทป | 0.2-1 มม. |
| เทปฐานสูงสุด ความกว้าง | 1,000มม |