| เครื่องอัดรีด | HSD-120x38 |
|---|---|
| สีท่อ | สีดำ + เหลือง หรือ น้ำเงิน |
| เครื่องป้อนสูญญากาศ | SAL/1600กก. |
| กระบวนการอัดขึ้นรูป | การอัดขึ้นรูปหลายชั้น |
| วิธีการสอบเทียบ | เครื่องดูดฝุ่น |
| เครื่องอัดรีด | HSD-120x38 |
|---|---|
| วัสดุแท้ | PE |
| PLC | ซีเมนส์ |
| วิธีการทําความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
| ช่วงความยาวท่อ | 6m - 12m |
| วัสดุกล่อง | ตัวเครื่องหลักเป็นสแตนเลส |
|---|---|
| สีท่อ | สีดำ + เหลือง หรือ น้ำเงิน |
| ปั๊มสุญญากาศ | 4KWx2ชุด |
| กระบวนการอัดขึ้นรูป | การอัดขึ้นรูปหลายชั้น |
| วิธีการสอบเทียบ | เครื่องดูดฝุ่น |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| กระบวนการ | เกลียว |
| คอนแทค | คอนแทคเตอร์ SCHNEIDER ของฝรั่งเศส Schnerder |
| มอเตอร์ | ซีเมนส์ |
| เชื้อรา | 50 คู่ |
| Condition | New |
|---|---|
| Screw No. | Single screw |
| HDPE | 600kg/H |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Model | ID 200-600mm |
| Model NO. | ID-600-1000 |
|---|---|
| Computerized | Computerized |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Number of Layers | Double Layer |
| Series | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| HDPE | 600kg/H |
|---|---|
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Material | PP/PE |
| Number of Layers | Double Layer |
| Transport Package | Standard Packing |
| วัตถุดิบ | วิชาพลศึกษา |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ผลิตแจ็คเก็ตท่อก่อนฉนวน |
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ที่ปราศจากฝุ่น |
| วิธีการสอบเทียบ | การปรับปรุงความเย็นด้วยการฉีดน้ําและระบายความเย็น |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ระยะท่อ | 300mm-3000mm |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| แอปพลิเคชัน | การระบายน้ำทิ้งและการระบายน้ำในเขตเทศบาล |
| สไตล์เครื่องอัดรีด | SJ90× 30, SJ100× 33 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |