| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
|---|---|
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| การใช้งาน | การเคลือบข้อต่อสนาม |
| ประเภทและขนาด | โดยม้วนหรือตัดชิ้นส่วนที่สอดคล้องกับลูกค้า |
| ติดกาว | อีวา |
| การใช้งาน | การเคลือบข้อต่อสนาม |
|---|---|
| กันน้ำ | กันน้ำ |
| วัสดุฐาน | วิชาพลศึกษา |
| ติดกาว | อีวา |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 70-90 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 200 ปีตั้งค่า |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การใช้งาน | การปิดข้อต่อท่อ |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | การเชื่อมฟิวชั่นด้วยไฟฟ้า |
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ความหนา | ปรับแต่ง |
| หมายเลขรุ่น | ไฮสปีด 377มม |
|---|---|
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| การใช้งาน | 3PE 2PE FBE anticorrosion เคลือบ |
| ความหนาของพีอี | 2-3 มม. |
| หมายเลขรุ่น | ไฮสปีด 377มม |
|---|---|
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| การใช้งาน | 3PE 2PE FBE anticorrosion เคลือบ |
| ความหนาของพีอี | 2-3 มม. |
| หมายเลขรุ่น | ไฮสปีด 377มม |
|---|---|
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
| การใช้งาน | 3PE 2PE FBE anticorrosion เคลือบ |
| ความหนาของพีอี | 2-3 มม. |