| แอปพลิเคชัน | ผลิตแจ็คเก็ตท่อก่อนฉนวน |
|---|---|
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ที่ปราศจากฝุ่น |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| เกรดการรักษาพื้นผิว | ≥SA2.5 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 110-2200มม |
| ความจุ | 160-200กก./ชม |
| วัสดุท่อ | เอชดีพีอี |
| กำลังทั้งหมด | 200KW |
| Raw Materials | PE80, PE100 |
|---|---|
| Calibration Method | Vacuum |
| Application | Produce Water-Supply Gas-Supply Pressure Pipe |
| Pipe diameter specification | 20-2200mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ท่อพลาสติก |
| ใช้สำหรับ | เครื่องทำความร้อนส่วนกลางน้ำมันระบายความร้อนและก๊าซ |
| วิธีการตัด | การตัด Chipless |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| After-sales Service | After-sales Service |
|---|---|
| การใช้งาน | ผลิตแจ็คเก็ตท่อก่อนฉนวน |
| Raw Material | PE |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| Delivery Time | 60 Days |
| บริการหลังการขาย | การติดตั้งในต่างประเทศสนับสนุนด้านเทคนิคฟรี |
|---|---|
| วิธีการตัด | การตัดพลาเนอทรี |
| ประเภทการส่งกำลัง | เข้มงวด |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| บรรจุ | ฟิล์ม |
|---|---|
| สถานที่ | ภายใน |
| วิธีการสอบเทียบ | การสอบเทียบสุญญากาศ |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | φ20-φ1200มม. |
| การใช้งาน | ท่อน้ํา/ก๊าซ/น้ํามัน |
| รายละเอียด | พีอี-960 |
|---|---|
| เครื่องอัดรีดหลัก | 150 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ (มม.) | 960 |
| ความจุ (กก./ชม.) | 800กก./ชม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
|---|---|
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 50mm-200mm |
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ |
| ขนาดรวม | 25m*5m*3m |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| After-sales Service | Overseas Installation, Free Technical Supporting |
|---|---|
| Calibration Method | Vacuum and Water Spraying Cooling |
| Cutting Method | Dust-Free Planetary Cutting |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| Delivery Time | 60DAYS |