| พิมพ์ | สายการผลิตเคลือบ |
|---|---|
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| วิธีการพ่นปืน | ปืนสเปรย์ไฟฟ้าสแตตติกแรงสูง |
| วิธีการให้ความร้อน | ระบบทำความร้อนความถี่ขนาดกลาง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มไม้/พลาสติก |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| รายละเอียด | 110-2000 มม. |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| พิมพ์ | สายการผลิตเคลือบ |
| สะอาดระดับ | > = sa2.5 |
| วิธีการให้ความร้อน | ระบบทำความร้อนความถี่ขนาดกลาง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มไม้/พลาสติก |
| ขอบเขตการผลิต | สายผลิตภัณฑ์ |
|---|---|
| ความยาวท่อ | 6-12ม |
| พลังงานทั้งหมด | 180kW |
| กระบวนการอัดขึ้นรูป | การอัดขึ้นรูปหลายชั้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| พิมพ์ | สายการผลิตเคลือบ |
|---|---|
| ชั้นเคลือบ | Fbe ภายในและภายนอก 3lpe |
| วิธีการพ่นปืน | ปืนสเปรย์ไฟฟ้าสแตตติกแรงสูง |
| การใช้งาน | ท่อส่งน้ำมัน ก๊าซธรรมชาติ และน้ำประปา |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มไม้/พลาสติก |
| ความจุที่ติดตั้ง | ประมาณ 530kw |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 3 เฟส, 380V 50Hz |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุส่งออก |
| การเคลือบ | การเคลือบผง |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO, RoHS |
| ความเร็วเอาต์พุต | 1-6m/min |
| อุณหภูมิ | 0-30 |
| พลังงานไฟฟ้า | ไม่มีพื้นที่อันตราย |
| After-sales Service | Overseas Installation, Free Technical Supporting |
|---|---|
| Calibration Method | Vacuum and Water Spraying Cooling |
| Cutting Method | Dust-Free Planetary Cutting |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| Delivery Time | 60DAYS |
| แอปพลิเคชัน | ผลิตแจ็คเก็ตท่อก่อนฉนวน |
|---|---|
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ที่ปราศจากฝุ่น |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แอปพลิเคชัน | ผลิตแจ็คเก็ตท่อก่อนฉนวน |
| วิธีการสอบเทียบ | การปรับปรุงความเย็นด้วยการฉีดน้ําและระบายความเย็น |
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ที่ปราศจากฝุ่น |