| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| สไตล์ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| สไตล์ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| มอเตอร์หลัก | เมตาโบะเยอรมนี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| การใช้ | การเชื่อมมือใช้ |
| กระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ข้อต่อท่อลูกฟูกเกลียวเสริมโลหะ |
| วัสดุของเทปอิเล็กโทรฟิวชั่น | PE และตาข่ายโลหะ |
| ความหนาของแผ่น | 0.1mm-30mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | หนังพลาสติกและกระเป๋าไม้ |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
|---|---|
| การใช้ | การเชื่อมมือ |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| มอเตอร์หลัก | เมตาโบะเยอรมนี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| การใช้ | การเชื่อมมือใช้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Base Material | PE |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Heat Resistance | Normal Temperature |