| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| รายละเอียด | PERT-50/200MM |
| สายการผลิตท่อพลาสติกแบบเกลียว (เส้นผ่านศูนย์กลาง 300-1200 มม.) | 230KW |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| สีท่อ | สีดำ + เหลือง หรือ น้ำเงิน |
| การใช้งาน | สำหรับการจ่ายน้ำเสีย |
| กระบวนการอัดขึ้นรูป | การอัดขึ้นรูปหลายชั้น |
| เครื่องตัด | โดยอัตโนมัติ |
|---|---|
| พิมพ์ | ผนังเดี่ยว/ผนังคู่ |
| ข้อได้เปรียบ | ความเร็วสูงประสิทธิภาพสูง |
| คำสำคัญ | ความเร็วสูง |
| วัสดุท่อ | pp/pe/pvc |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ชุด | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ชุด | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| รุ่น NO. | รุ่น 120 |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| โครงสร้าง | แนวนอน |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| สีสินค้า | ปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์ | พีอี พีพี |
| ประเภทสินค้า | สายดึงออก |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง |
| คุณสมบัติของสินค้า | ทนต่อแรงกระแทกสูง, ทนต่อสารเคมี, ทนต่อรังสียูวี, ทนต่อสภาพอากาศ |
| การใช้งาน | การปิดข้อต่อท่อ |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | การปั่น |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |