| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ความยาวท่อ | 6ม.-55มม. |
| มาตรฐานการระเบิด | Sa2.5 |
| มอเตอร์ | เอซีหรือดีซี |
| อินเวอร์เตอร์ | เอบีบี แดนฟอส ยูโรเทิร์ม |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ความยาวท่อ | 6ม.-55มม. |
| มุมข้อศอก | 15-90 องศา |
| มอเตอร์ | เอซีหรือดีซี |
| อินเวอร์เตอร์ | เอบีบี แดนฟอส ยูโรเทิร์ม |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม/NBR/พีวีซี |
|---|---|
| การใช้งาน | กันรอยแอร์,บอร์ด,แฮนด์, |
| โครงสร้าง | แนวนอน |
| ท่อ | เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน 12-108 มม. ความหนาของผนัง 6-30 มม |
| แผ่น | ความกว้าง 0-2000 มม. ความหนา 6-50 มม |
| ประเภทวัสดุ | ท่อเหล็ก, โพลียูรีเทนโฟม, ท่อ HDPE ภายนอก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำความร้อนในเขต, การขนส่งก๊าซ, การประปา |
| บมจ | ซีเมนส์ |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดชนิดอินทิกรัล |
| ต้นทาง | ชิงเต่าประเทศจีน |
| ระบบอัตโนมัติ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
| รหัส HS | 39209990 |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/พีอี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 1,000.00 ซม. * 220.00cm * 180.00cm |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| พลาสติกแปรรูป | วิชาพลศึกษา |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| รุ่น NO. | 200-600มม |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/พีพี |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| เอชดีพีอี | 600กก./ชม |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
|---|---|
| ความกว้าง | เข้าถึงได้ถึง 8000 มม |
| วัสดุหลัก | PE, PP, สัตว์เลี้ยง, PVC, EVA ฯลฯ |
| ความหนา | 0.1-3.0มม |
| แอปพลิเคชัน | โรงบำบัดน้ำเสีย |
| แอปพลิเคชัน | พลาสติกโลหะ |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |