| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
|---|---|
| วัสดุท่อ | เอชดีพีอี |
| ขอบเขตการผลิต | สายผลิตภัณฑ์ |
| กว้างของท่อ | ตั้งแต่ 655มม. ถึง 1380มม. |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| วัสดุชั้นฉนวน | โฟม PU |
|---|---|
| อุปกรณ์ตัด | เครื่องตัดดาวเคราะห์ |
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
| วิธีการสอบเทียบ | การปรับปรุงความเย็นด้วยการฉีดน้ําและระบายความเย็น |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| พลัง | 380V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | โฟมยาง |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความสามารถในการผลิต | 500-1000กก./ชม |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ | NBR/PVC/EPDM |
| พลัง | 3 เฟส 50Hz |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| แอปพลิเคชัน | ใช้สำหรับท่อระบายน้ำและระบายน้ำในเมือง |
|---|---|
| ใช้กับ | ท่อฉนวนที่ยืดหยุ่นและฉนวนกันความร้อนที่มีความยืดหยุ่น |
| พลัง | 260KG |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุมาตรฐาน |
| ประเภท | สายการผลิตท่อประปาพอลิอุเรธาน 1 ขั้นตอน |
|---|---|
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลาง | 32 มม. - 426 มม |
| การใช้งาน | ท่อจ่ายก๊าซ/ท่อจ่ายความร้อน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| พลาสติกแปรรูป | วิชาพลศึกษา |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดท่อ |
| โหมดการให้อาหาร | หลายฟีด |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| วัสดุของผลิตภัณฑ์ | เอชดีพีอี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ผลิตท่อหุ้มฉนวนสำเร็จรูป |
| ผู้ผลิต | บริษัท Qingdao Huashida Machinery, Ltd |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ไอเสีย | ไอเสีย |
| พลังงานทั้งหมด | 150KW |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต | 1,000 เมตรต่อชั่วโมง |
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 20มม.-200มม |
| ช่วงความยาวท่อ | 6m - 12m |