| เส้นผ่าศูนย์กลาง | φ32ถึงφ426mm |
|---|---|
| วัสดุ | PE |
| การใช้งาน | ท่อจ่ายก๊าซ/ท่อจ่ายความร้อน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| เกรดการทำความสะอาดพื้นผิว | Sa2.5 |
|---|---|
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อเหล็ก | 32 มม. - 426 มม |
| การใช้งาน | ท่อจ่ายก๊าซ/ท่อจ่ายความร้อน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| ข้อมูลจำเพาะ | PERT-50/200MM |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ | NBR/PVC/EPDM |
| พลัง | 3 เฟส 50Hz |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ | NBR/PVC/EPDM |
| พลัง | 3 เฟส 50Hz |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ทฤษฎี | ระบบอัตโนมัติ |
| การใช้งาน | ท่อจ่ายก๊าซ/ท่อจ่ายความร้อน |
| Type | Pipe Production Line |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| Pipe Material | Steel/Plastic |
|---|---|
| ประเภท | สายการผลิตท่อ |
| การใช้งาน | ท่อจ่ายก๊าซ/ท่อจ่ายความร้อน |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิงเต่า ประเทศจีน |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| After-sales Service | Overseas Installation, Free Technical Supporting |
|---|---|
| Calibration Method | Vacuum and Water Spraying Cooling |
| Cutting Method | Dust-Free Planetary Cutting |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| Delivery Time | 60DAYS |
| ความเร็ว | 6m-10m/นาที |
|---|---|
| ไพป์ไดอา | 20-300มม |
| บริการหลังการขาย | การติดตั้งและการฝึกอบรม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |