| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ข้อต่อท่อลูกฟูกเกลียวเสริมโลหะ |
| วัสดุของเทปอิเล็กโทรฟิวชั่น | PE และตาข่ายโลหะ |
| ความหนาของแผ่น | 0.1mm-30mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | หนังพลาสติกและกระเป๋าไม้ |
| สีสินค้า | ปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์ | พีอี พีพี |
| ประเภทสินค้า | สายดึงออก |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง |
| คุณสมบัติของสินค้า | ทนต่อแรงกระแทกสูง, ทนต่อสารเคมี, ทนต่อรังสียูวี, ทนต่อสภาพอากาศ |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| รูปแบบ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 1 | ท่อเกลียวผนังโพรงโพรง |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้ปลอกหุ้มความร้อน 2 | ท่อลูกฟูกเสริมเหล็ก |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 3 | การปิดข้อต่อท่อ 3lpe |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| กันน้ำ | กันน้ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
|---|---|
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | 570*500*160 มม. |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 50 หน่วย/เดือน |
| Model NO. | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw Type | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Model | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw | Single-screw |
| Automation | Automatic |