| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| รูปแบบ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 1 | ท่อเกลียวผนังโพรงโพรง |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้ปลอกหุ้มความร้อน 2 | ท่อลูกฟูกเสริมเหล็ก |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 3 | การปิดข้อต่อท่อ 3lpe |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| กันน้ำ | กันน้ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
|---|---|
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| Model NO. | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw Type | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Model | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
|---|---|
| ความกว้าง | เข้าถึงได้ถึง 8000 มม |
| วัสดุหลัก | PE, PP, สัตว์เลี้ยง, PVC, EVA ฯลฯ |
| ความหนา | 0.1-3.0มม |
| แอปพลิเคชัน | โรงบำบัดน้ำเสีย |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Base Material | PE |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Production Capacity | 5tons/Day |
|---|---|
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Trademark | Huashida |
| การใช้งาน | การป้องกันร่วมกันของ Pipeline Field |
| Structure | PE Backing+Adhesive |