| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| ชั้นบอร์ด | หลายชั้น |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001:2008 |
| ความหนาของเทป | 0.2-1 มม. |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| ชั้นบอร์ด | หลายชั้น |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001:2008 |
| ความหนาของเทป | 0.2-1 มม. |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| ชั้นบอร์ด | ชั้นเดียว |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ความจุ | 160-200 กก./ชม |
| พิมพ์ | เอชดีพีอี และพีอี |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| กว้างของม้วนอาหาร | 120มม |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุดของสกรู | 4-40r/นาที |
| พลังงานของมอเตอร์ | 90 กิโลวัตต์ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ประเภทเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| Model | 1000mm |
|---|---|
| Product Type | PE Board |
| Board Layers | Multilayer |
| Screw | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| ชั้นบอร์ด | หลายชั้น |
|---|---|
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| วัสดุ | เอชดีพีอี และพีอี |
|---|---|
| ประเภทเครื่องอัดรีด | T-Die (แม่พิมพ์แบน) |
| ความจุ | 150 - 500 กก./ชม |
| พลัง | 380V / 3 เฟส / 50Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| การใช้งาน | การผลิตวัสดุฉนวน |
|---|---|
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน |
| วิธีการทําความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยน้ํา |
| เวลาการส่งมอบ | 8 วันทำการ |