| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ไอเสีย | ไอเสีย |
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์แบบไร้ฝุ่น |
| ประเภทวัสดุ | ท่อเหล็ก, โพลียูรีเทนโฟม, ท่อ HDPE ภายนอก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ไอเสีย | ไอเสีย |
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์แบบไร้ฝุ่น |
| ประเภทวัสดุ | ท่อเหล็ก, โพลียูรีเทนโฟม, ท่อ HDPE ภายนอก |
| วัสดุชั้นฉนวน | โฟม PU |
|---|---|
| ระบบฟีดเดอร์ | เครื่องป้อนสูญญากาศ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ประเภทสินค้า | สายการผลิตท่อ |
| ใช้วัสดุ | ท่อโฟม PU, PE และพลาสติกด้านใน |
| รายละเอียด | 110-2200 มม. |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| สัญลักษณ์ | ฮัวชิดา |
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ที่ปราศจากฝุ่น |
| วัสดุท่อ | HDPE, PEX, PERT เป็นต้น |
|---|---|
| พลังการทําความร้อน | 4.0KW×4 โซน |
| การประมวลผลภายใน | การประมวลผลไนไตรด์ ความลึก: 0.4~ 0.7 มม. การลับคม |
| วัสดุของกระบอก | 38CrMoAlA |
| การบํารุงผิว | การแปรรูปไนทไรด์ ความลึก: 0.3 ~ 0.6mm |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Product Type | Plastic Pipe |
|---|---|
| Capacity | 1500kg/H |
| Use for | Central Heating, Cooling Oil & Gas Transmission |
| Assembly Structure | Separate Type Extruder |
| Packaging Details | Standard Package |
| แอปพลิเคชัน | ผลิตแจ็คเก็ตท่อก่อนฉนวน |
|---|---|
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ที่ปราศจากฝุ่น |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| รุ่น | SRQG-110 |
|---|---|
| กว้างของท่อ ((MM) | 20-63 |
| อัตราการติดตาม ((KG/H) | 45Kw |
| เครื่องอัดรีด | เอสเจ-65/30 |
| ขนาด (มม.) | 36×1.8×3 |
| รุ่น NO. | 200-600มม |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | พีพี/พีพี |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| เอชดีพีอี | 600กก./ชม |