| Coating Material | Polyethylene Powder |
|---|---|
| Pipe Material | Carbon steel, Stainless steel |
| Draft Fan | Air rate 12K m³, power 11Kw |
| Color | Blue |
| Operation Mode | Automatic |
| Usage | Making 3lpe Coating Pipe |
|---|---|
| Pipe End Shape | Bevel, Square, Round |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| ป้องกันการกัดกร่อน | ภายในภายนอก |
| สภาพพฤติการณ์ | ภายใน |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ความหนาแขน | 0.5-3 มม. |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| ประเภทการประมวลผล | การอัดขึ้นรูป |
|---|---|
| ความกว้างของแผ่น | 1000-2000มม |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 90มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380V / 50HZ หรือกำหนดเอง |
| ประเภท | สายดึงออก |
| พลังงานไฟฟ้า | ปรับแต่ง |
| วัสดุแท้ | ยาง |
| มอเตอร์หลัก | เมตาโบะเยอรมนี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| การใช้ | การเชื่อมมือใช้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| การระเบิด | >2.5A |
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
|---|---|
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| พลาสติกแปรรูป | วิชาพลศึกษา |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| แอปพลิเคชัน | พลาสติกโลหะ |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |