| วัตถุดิบ | HDPE |
|---|---|
| หลักการ | ประเภทอากาศแรงดันสูง |
| พิมพ์ | เครื่องทำโฟมโพลียูรีเทน |
| โครงสร้างท่อ | ท่อเหล็กแคริเออร์-โพลียูรีเทนโฟม-ปลอก HDPE |
| ความจุ | 1400 กิโลกรัม |
| วัตถุดิบ | วิชาพลศึกษา |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ผลิตแจ็คเก็ตท่อก่อนฉนวน |
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ที่ปราศจากฝุ่น |
| วิธีการสอบเทียบ | การปรับปรุงความเย็นด้วยการฉีดน้ําและระบายความเย็น |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| บริการหลังการขาย | 1 ปี |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ชื่อ | กลุ่มผลิตภัณฑ์ท่อฉนวนโพลียูรีเทนโฟม Pert |
| การใช้งาน | อุปทานความร้อน/ชิลเลอร์อำเภอ |
| dia.range | 20-350มม |
|---|---|
| ความจุ | 500KG |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แอปพลิเคชัน | ใช้สำหรับระบบท่ออุตสาหกรรม |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุมาตรฐาน |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| การใช้งาน | ท่อส่งก๊าซ / น้ำ |
| ความสามารถในการอัดรีด | 1,000 (กก./ชม.) |
| พลังงานติดตั้งรวม | 500กิโลวัตต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานเพื่อการส่งออก |
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
|---|---|
| จำนวนชั้น | สองชั้น |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| สนาม | การระบายน้ำ/น้ำประปา/น้ำเสีย/เกษตรกรรม |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุมาตรฐาน |
| พลัง | 380V/50Hz |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | โฟมยาง |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| กำลังการผลิต | 500-1000kg/h |
| แอปพลิเคชัน | ใช้สำหรับท่อระบายน้ำและระบายน้ำในเมือง |
|---|---|
| ใช้กับ | ท่อฉนวนที่ยืดหยุ่นและฉนวนกันความร้อนที่มีความยืดหยุ่น |
| พลัง | 260KG |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุมาตรฐาน |
| Inner Pipe Material | Steel/HDPE/PEX |
|---|---|
| Transport Package | Packing Film, Wooden Case |
| Voltage | 220V/380V |
| Coating Thickness | 50-100mm |
| Outer Jacket Material | High Density Polyethylene (HDPE) |
| Medium Temperature | ≤120°C (incidental Peak Value <140°C) |
|---|---|
| Total Length | About 110m |
| Compressed Air | 6 M3/min >0.5MPa |
| Coating Thickness | 50-100mm |
| Operating System | Touch Screen |