| แอปพลิเคชัน | พลาสติกโลหะ |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| กันน้ำ | กันน้ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| การใช้งาน | การเคลือบข้อต่อสนาม |
| ประเภทและขนาด | โดยม้วนหรือตัดชิ้นส่วนที่สอดคล้องกับลูกค้า |
| ติดกาว | อีวา |
| การใช้งาน | การเคลือบข้อต่อสนาม |
|---|---|
| กันน้ำ | กันน้ำ |
| วัสดุฐาน | วิชาพลศึกษา |
| ติดกาว | อีวา |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
|---|---|
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| การใช้งาน | การผลิตวัสดุฉนวน |
|---|---|
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน |
| วิธีการทําความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยน้ํา |
| เวลาการส่งมอบ | 8 วันทำการ |
| โวลเตชั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม PLC |
| วัสดุแท้ | ยางธรรมชาติ ยางสังเคราะห์ ยางรีเคลม ฯลฯ |
| กว้างของม้วนอาหาร | 145มม |
| พลังงานของมอเตอร์ | 132kW |
| วิธีการทําความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 90มม |
| ช่วงความกว้าง | 100-1000มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เวลาการส่งมอบ | 8 วันทำการ |
| มอเตอร์หลัก | เมตาโบะเยอรมนี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| การใช้ | การเชื่อมมือใช้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| การระเบิด | >2.5A |
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |