| รุ่น | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| ความกว้าง | 3000มม |
| Computerization | Computerized |
| Condition | New |
| โครงสร้าง | แนวนอน |
|---|---|
| จังหวะ | สายการผลิตไหล |
| ประเภทการส่งกำลัง | ยืดหยุ่นได้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | 65*4*3.5ม., 80*4*3.5ม |
| ความจุ | 250 ลบ.ม./วัน |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | DN50-DN1600มม |
|---|---|
| ช่วงความหนาของการเคลือบ | 1.5mm-4.5mm |
| ความยาวทั้งหมด | 80 ม |
| การใช้งาน | ท่อส่งน้ำมันและก๊าซ |
| ความเร็วในการผลิต | 2-12ม./นาที |
| มอเตอร์หลัก | เมตาโบะเยอรมนี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| การใช้ | การเชื่อมมือใช้ |
| กระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ความหนาของฟิล์ม | 0.1-3.0มม |
|---|---|
| ความกว้าง | ขนาดสูงถึง 8000mm |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่งและความเหนียวสูง |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดชนิดอินทิกรัล |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ส่งออกมาตรฐาน |
| แอปพลิเคชัน | พลาสติกโลหะ |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| กันน้ำ | กันน้ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| การใช้งาน | การเคลือบข้อต่อสนาม |
| ประเภทและขนาด | โดยม้วนหรือตัดชิ้นส่วนที่สอดคล้องกับลูกค้า |
| ติดกาว | อีวา |
| การใช้งาน | การเคลือบข้อต่อสนาม |
|---|---|
| กันน้ำ | กันน้ำ |
| วัสดุฐาน | วิชาพลศึกษา |
| ติดกาว | อีวา |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
|---|---|
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |