| รายละเอียด | 600.00CM * 230.00CM * 220.00CM |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
|---|---|
| การใช้ | การเชื่อมมือ |
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| การใช้ | Anticorrosion และซ่อมแซม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | พีอีบอร์ด |
| ความกว้างแขน | 1000 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ข้อต่อท่อลูกฟูกเกลียวเสริมโลหะ |
| วัสดุของเทปอิเล็กโทรฟิวชั่น | PE และตาข่ายโลหะ |
| ความหนาของแผ่น | 0.1mm-30mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | หนังพลาสติกและกระเป๋าไม้ |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| สไตล์ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| รุ่น NO. | hj-30b |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | ความถี่ต่ำ |
| สไตล์ | แบบพกพา |
| วัสดุ | ลวดเชื่อม HDPE |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| การใช้งาน | การอัดขึ้นรูปแผ่น / กระดาน |
|---|---|
| ความหนาของแผ่น | 0.2-2มม |
| การรับรองผลิตภัณฑ์ | ISO9001 |
| สีสินค้า | ปรับแต่ง |
| วัสดุสินค้า | พีอี พีพี |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| วิธีการเย็น | อากาศเย็น/น้ำ |
| ความจุ | 100kg/h - 1000kg/h |
| วัสดุ | พีอี/พีพี |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Production Capacity | 5 tons/Day |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แมนเดรลและกล่อง |
| Specification | Diameter from 2.5mm-4.0mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| HS Code | 3921909090 |
|---|---|
| Transport Package | Mandrel and Carton |
| รายละเอียด | เส้นผ่านศูนย์กลางจาก 2.5 มม. -4.0 มม. |
| Rod Dia. | 3.5-4mm |
| สี | สีขาวดำและมีวัตถุประสงค์ |