| Condition | New |
|---|---|
| Color | Custom |
| Pipe Diameter | From 360-1680mm |
| Labor | 2-3person |
| Screw | Single-Screw |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| รายละเอียด | เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ: 960-1680 มม. |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| การใช้งาน | การเชื่อมสำหรับแผ่นพลาสติก/แผ่น |
| เครื่องป้อนสูญญากาศ | SAL/1600กก. |
| บริการหลังการขาย | การติดตั้งและการฝึกอบรม |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ชื่อสินค้า | ผนังท่อฉีดท่อผนังแบบ HDPE 200-3000 มม. |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| ประเภทสินค้า | สายการผลิตท่อประปาล่วงหน้า |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 1.0ลบ.ม./นาที |
| พลังงานติดตั้ง | 230KW |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 1.0ลบ.ม./นาที |
| พลังงานติดตั้ง | 230KW |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 1.0ลบ.ม./นาที |
| พลังงานติดตั้ง | 230KW |
| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | SJ120/33, SJ200/33 |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |