| รุ่น | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| รหัส Hs | 8477209000 |
| Width | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ความหนาของพื้นผิว | ≥0.6มม. |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ | NBR/PVC/EPDM |
| พลัง | 3 เฟส 50Hz |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| รุ่น NO. | 200-600มม |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | พีพี/พีพี |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| เอชดีพีอี | 600กก./ชม |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ข้อมูลจำเพาะ | SJ120/33, SJ200/33 |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| Automation | Automatic |
| Computerized | Computerized |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001:2008, QS |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| Condiation | New |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| Automation | Automatic |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |