| การเคลือบ | เคลือบผง |
|---|---|
| วัสดุเคลือบ | ผงอีพอกซี, กาว, โพลีเอทิลีน |
| โครงสร้างการเคลือบ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| ข้อมูลจำเพาะ | 50-4200 มม. |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| การเคลือบ | เคลือบผง |
|---|---|
| วัสดุเคลือบ | ผงอีพอกซี, กาว, โพลีเอทิลีน |
| โครงสร้างการเคลือบ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| ข้อมูลจำเพาะ | 50-4200 มม. |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| ข้อมูลจำเพาะ | PERT-50/200MM |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| ข้อมูลจำเพาะ | PERT-50/200MM |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดชนิดอินทิกรัล |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 12 เดือน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 110 มม.2000 มม |
| เครื่องอบแห้ง | HSD-φ1860มม |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| Condition | New |
|---|---|
| Screw No. | Single screw |
| HDPE | 600kg/H |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Model | ID 200-600mm |
| Model NO. | ID-600-1000 |
|---|---|
| Computerized | Computerized |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Number of Layers | Double Layer |
| Series | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| HDPE | 600kg/H |
|---|---|
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Material | PP/PE |
| Number of Layers | Double Layer |
| Transport Package | Standard Packing |
| รุ่น NO. | 200-600มม |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/พีพี |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| เอชดีพีอี | 600กก./ชม |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 20-2200 มม. |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001:2008, QS |
| การใช้งาน | ท่อส่งก๊าซ / น้ำ |
| ความสามารถในการอัดรีด | 1,000 (กก./ชม.) |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐานสำหรับการส่งออก |