| HDPE | 600kg/H |
|---|---|
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Material | PP/PE |
| Number of Layers | Double Layer |
| Transport Package | Standard Packing |
| รุ่น NO. | 200-600มม |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/พีพี |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| เอชดีพีอี | 600กก./ชม |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 20-2200 มม. |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001:2008, QS |
| การใช้งาน | ท่อส่งก๊าซ / น้ำ |
| ความสามารถในการอัดรีด | 1,000 (กก./ชม.) |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐานสำหรับการส่งออก |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 20-2200 มม. |
| บริการหลังการขาย | ทั้งชีวิต |
| การใช้งาน | ท่อส่งก๊าซ / น้ำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐานสำหรับการส่งออก |
| ชั้นบอร์ด | จานเดียว |
|---|---|
| การปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| เทปฐานสูงสุด ความกว้าง | 1,000มม |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| การใช้งาน | การเคลือบข้อต่อสนาม |
|---|---|
| กันน้ำ | กันน้ำ |
| วัสดุฐาน | วิชาพลศึกษา |
| ติดกาว | อีวา |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
|---|---|
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| วัตถุดิบ | วิชาพลศึกษา |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ผลิตแจ็คเก็ตท่อก่อนฉนวน |
| วิธีการสอบเทียบ | การปรับปรุงความเย็นด้วยการฉีดน้ําและระบายความเย็น |
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ที่ปราศจากฝุ่น |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนแบบเหนี่ยวนำ |
| ความจุที่ติดตั้ง | ประมาณ 530kw |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 3 เฟส, 380V 50Hz |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุส่งออก |