| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| ความหนาแขน | 0.5-3 มม. |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| ความหนาแขน | 0.5-3 มม. |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| ชั้นบอร์ด | ชั้นเดียว |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ความจุ | 160-200 กก./ชม |
| พิมพ์ | เอชดีพีอี และพีอี |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| แอปพลิเคชัน | พลาสติกโลหะ |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| กันน้ำ | กันน้ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| การใช้งาน | การเชื่อมต่อท่อเกลียวผนังกลวง |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | การเชื่อมฟิวชั่นด้วยไฟฟ้า |
| ช่วงท่อ | 200-2600มม |
| ความต้านแรงดึง/เมกะปาสคาล | >19 |
| การยืดตัวที่จุดขาด/% | -35°ซ>100 |
| Head Type | Round |
|---|---|
| Usage | Weld HDPE Pipe |
| Applicationpipeline Joint Closure | Pipeline Joint Closure |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |