| เอชดีพีอี | 600kg/h |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/พีอี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 1,000.00 ซม. * 220.00cm * 180.00cm |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
| ระบบอัตโนมัติ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
| รหัส HS | 39209990 |
| ระบบอัตโนมัติ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| แอปพลิเคชัน | พลาสติกโลหะ |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| กันน้ำ | กันน้ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| โวลเตชั่น | 220V/380V |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยน้ํา |
| วัสดุแท้ | ท่อเหล็ก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลังงานทั้งหมด | 120-300กิโลวัตต์ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ความหนาแขน | 0.5-3 มม. |
| ตอนที่ 1 | สายการอัดขึ้นรูปฟิล์มพื้นฐาน |
| ตอนที่ 2 | เส้นเคลือบกาว (EVA) |