| ประเภทการเคลือบอิเล็กโทรด | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| การใช้งาน | ช่างเชื่อมมือถือ |
| สี | ตามคำสั่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| กว้าง | 4.0มม |
|---|---|
| ความยาว | 400-500มม |
| ขยายความยาว | 10-20มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| สี | ตามคำสั่ง |
|---|---|
| รายละเอียด | 10-20 กิโลกรัม /ม้วน |
| ประเภทแกนเชื่อมประเภท | พลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย | ตลอดชีวิต |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| วัตถุดิบ | HDPE, PE, PP, PET, พีวีซี, อีวา |
| ข้อมูลจำเพาะ | SJ120/33, SJ200/33 |
| วัสดุ | PE, PP, PVC และอื่นๆ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 2 มม. ถึง 5 มม |
| สี | ดำ ขาว น้ำเงิน เหลือง และอื่นๆ |
| คุณสมบัติผลิตภัณฑ์ | ทนกรด |
| การปรับแต่ง | มีอยู่ |
| รุ่น | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| ความกว้าง | 3000มม |
| Computerization | Computerized |
| Condition | New |
| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| รุ่น | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| รหัส Hs | 8477209000 |
| Width | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| Plastic Processed | PE |
|---|---|
| Width | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| ระบบการอัดรีด | โมโนเลเยอร์หรือหลายเลเยอร์ |
| แพคเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | สวท |
| รหัส HS | 8477109000 |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความกว้างของสินค้า | 50-300 มม. |