| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความหนาของฟิล์ม | 0.1-30 มม. |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความหนาของฟิล์ม | 0.1-30 มม. |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ข้อมูลจำเพาะ | SJ120/33, SJ200/33 |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| การบํารุงผิว | โครเมียม |
|---|---|
| การใช้งาน | ข้อต่อการกัดกร่อนของท่อ |
| ความหนา | 2.0/2.5/3.5มม |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อม |
| แอปพลิเคชัน | ข้อต่อท่อลูกฟูกเกลียวเสริมโลหะ |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| วัสดุของเทปอิเล็กโทรฟิวชั่น | PE และตาข่ายโลหะ |
| ความกว้างของแผ่น | 200mm-2000mm |
| ความหนาของแผ่น | 0.1mm-30mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 2 เดือน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Huashida |
| อัตราการกัด | 0.01- 0.1 |
|---|---|
| สี | ใดๆ |
| ความแข็งแกร่ง | 70N |
| ความหนา | 0.8-3.0 มม. |
| อุณหภูมิ | 50 - 120 องศาเซลเซียส |
| กว้างของไม้ | 1.75mm-4.0mm |
|---|---|
| เครื่องอัดรีดรุ่น | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| ตัวแปลงความถี่ | เอบีบี |
| ความสามารถในการผลิต | 30กก./ชม |
| Packaging Details | Standard Package |
| รูปแบบ | แบบพกพา |
|---|---|
| พลาสติกแปรรูป | พีพี/พีอี/พีวีซี |
| แพ็คเกจการขนส่ง | กล่องโลหะผสม |
| พลัง | ไฟฟ้า |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องโลหะผสม |
| รหัส Hs | 3920999090 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อมต่อและการเชื่อมพลาสติก |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ขนาด | ตามข้อกำหนดของลูกค้า |
| Packaging Details | Standard Package |