| ได้รับการรับรอง | CE, ISO |
|---|---|
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| Structure | Horizontal |
| Tube Thickness | 3-50mm |
| ความกว้างของแผ่น | 500-1500มม |
| วัสดุ | EPDM/NBR |
|---|---|
| การใช้งาน | น้ำยาป้องกันแอร์คูเปอร์ |
| น้ำหนักรวมบรรจุภัณฑ์ | 1,000.000kg |
| ความกว้างของแผ่น | 1200-1500 มม. |
| ความหนาของท่อ | 5-40mm |
| วิธีการทําความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 90มม |
| ช่วงความกว้าง | 100-1000มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เวลาการส่งมอบ | 8 วันทำการ |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม/NBR/พีวีซี |
|---|---|
| แพคเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| พิมพ์ | ท่อ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| รหัส HS | 84119000 |
| หมายเลขรุ่น | FBE |
|---|---|
| พิมพ์ | สายการผลิตการเคลือบ |
| ระดับความสะอาด | >=SA2.5 |
| วัสดุเคลือบ | ผงเอฟบีอี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 300-4200 มม. |
| แบบฟอร์มการเปิดตัว | ท่อและแผ่น |
|---|---|
| ข้อได้เปรียบ | สายการผลิตต่อเนื่องอัตโนมัติ |
| ผลงาน | นุ่ม ทนทานต่อการดัด ความเย็น ความร้อน กันน้ำ |
| สามารถใช้สำหรับ | ท่อแอร์ ฯลฯ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม/NBR/พีวีซี |
|---|---|
| การใช้งาน | กันรอยแอร์,บอร์ด,มือจับ |
| วิธีการให้ความร้อน | ไฟฟ้าหรือก๊าซธรรมชาติ |
| จัดเตรียม | บริการแบบครบวงจร |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| พิมพ์ | สายการผลิตเคลือบ |
|---|---|
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| การทำงาน | การระเบิดของท่อเหล็ก |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน |
| วัสดุ | อีพีดีเอ็ม/NBR/พีวีซี |
|---|---|
| การใช้งาน | กันรอยแอร์,บอร์ด,แฮนด์, |
| โครงสร้าง | แนวนอน |
| ท่อ | เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน 12-108 มม. ความหนาของผนัง 6-30 มม |
| แผ่น | ความกว้าง 0-2000 มม. ความหนา 6-50 มม |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
| สนาม | การระบายน้ำ/น้ำประปา/น้ำเสีย/เกษตรกรรม |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |