| ประเภทการเคลือบอิเล็กโทรด | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| การใช้งาน | ช่างเชื่อมมือถือ |
| สี | ตามคำสั่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| กว้าง | 4.0มม |
|---|---|
| ความยาว | 400-500มม |
| ขยายความยาว | 10-20มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| สี | ตามคำสั่ง |
|---|---|
| รายละเอียด | 10-20 กิโลกรัม /ม้วน |
| ประเภทแกนเชื่อมประเภท | พลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
|---|---|
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
| ข้อมูลจำเพาะ | 450, 500, 600, 650มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| การระเบิด | >2.5A |
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |
| รุ่น | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| รหัส Hs | 8477209000 |
| Width | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| ชั้นบอร์ด | จานเดียว |
|---|---|
| การปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| เทปฐานสูงสุด ความกว้าง | 1,000มม |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| แพคเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | สวท |
| รหัส HS | 8477109000 |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความกว้างของสินค้า | 50-300 มม. |
| รูปแบบ | มือถือ |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รหัส Hs | 846880000 |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
| ความหนาของฟิล์ม | 0.1-3.0มม |
|---|---|
| ความกว้าง | ขนาดสูงถึง 8000mm |
| คุณสมบัติ | ความแข็งแกร่งและความเหนียวสูง |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดชนิดอินทิกรัล |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ส่งออกมาตรฐาน |