| ช่วงการผลิต | 426มม |
|---|---|
| กำลังการประมวลผล | 426มม |
| ชั้นเรียนทำความสะอาด | Sa2.5 |
| วัสดุ | ผง FBE, สารยึดเกาะ, โพลีเอทิลีน |
| เวลาการส่งมอบ | 8 วันทำงาน |
| กว้างของไม้ | 1.75mm-4.0mm |
|---|---|
| เครื่องอัดรีดรุ่น | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| ตัวแปลงความถี่ | เอบีบี |
| ความสามารถในการผลิต | 30กก./ชม |
| Packaging Details | Standard Package |
| รูปแบบ | แบบพกพา |
|---|---|
| พลาสติกแปรรูป | พีพี/พีอี/พีวีซี |
| แพ็คเกจการขนส่ง | กล่องโลหะผสม |
| พลัง | ไฟฟ้า |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องโลหะผสม |
| ชั้นบอร์ด | หลายชั้น |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001:2008 |
| ความหนาของเทป | 0.2-1 มม. |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| ใบสมัคร | ท่อป้องกัน, ป้องกันสนิม, ซ่อมแซม |
|---|---|
| โครงสร้าง | แผ่นรอง PE + กาว |
| การใช้งาน | การเคลือบข้อต่อสนาม |
| ประเภทและขนาด | โดยม้วนหรือตัดชิ้นส่วนที่สอดคล้องกับลูกค้า |
| ติดกาว | อีวา |
| วัสดุ | เอชดีพีอี และพีอี |
|---|---|
| ประเภทเครื่องอัดรีด | T-Die (แม่พิมพ์แบน) |
| ความจุ | 150 - 500 กก./ชม |
| พลัง | 380V / 3 เฟส / 50Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| Plastic Processed | PE |
|---|---|
| Width | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| ระบบการอัดรีด | โมโนเลเยอร์หรือหลายเลเยอร์ |
| กว้าง | 4.0มม |
|---|---|
| ความยาว | 400-500มม |
| กำลังไฟเชื่อม AC | เครื่องปรับอากาศ |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ประเภทการเคลือบอิเล็กโทรด | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| การใช้งาน | ช่างเชื่อมมือถือ |
| สี | ตามคำสั่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| กว้าง | 4.0มม |
|---|---|
| ความยาว | 400-500มม |
| ขยายความยาว | 10-20มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |