| ความจุในการทํา | 159มม |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน |
| ระดับการทำความสะอาด | sa2.5 |
| ความหนาของผงอีพอกซี | มากกว่า 170 ไมโครเมตร |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| การรักษาพื้นผิว | ยิงระเบิด |
|---|---|
| การใช้งาน | 3PE 2PE FBE anticorrosion เคลือบ |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบท่อ |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| หมายเลขโหมด | 200-1420มม. |
| สถานที่ | ในร่ม |
|---|---|
| ระดับการทำความสะอาด | sa2.5 |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| ประเภทวิธีการ | อัตโนมัติ |
| วัสดุเคลือบ | โพลีเอทิลีน, กาว, อีพ็อกซี่ |
| การเคลือบผิว | เคลือบผง |
|---|---|
| วัสดุเคลือบ | ผงอิพ็อกซี, กาว, โพลีเอทิลีน |
| โครงสร้างการเคลือบ | เอฟบีอี, 2lpe, 3lpe |
| ข้อมูลจำเพาะ | 50-4200 มม. |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| วิธีการทำความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 20-1600มม |
| พลังงาน | 380V/50เฮิร์ต |
| ความหนาของฉนวน | 20-200มม |
| Application | Produce District Heat Distribution Pipe |
|---|---|
| Pipe Structure | Steel Working Pipe-Polyurethane Foam-HDPE Casing |
| วิธีโหลด | การให้อาหารอัตโนมัติแบบสุญญากาศ |
| ความสามารถในการให้อาหาร | 1,000กก./ชม |
| Derusting load up pipe rack | 20# channel steel double row |
| Pipe Diameter Range | 20mm-1200mm |
|---|---|
| Place | Indoor |
| Overall Dimension | 25m*5m*3m |
| Work Pipe Material | Carbon Steel |
| Power Supply | 380V/50Hz |
| ความชื้น | 85% ไม่มีการควบแน่น |
|---|---|
| รูปร่างปลายท่อ | มุมเอียง, สี่เหลี่ยม, กลม |
| เครื่องให้อาหารสูญญากาศ | พลังงานของมอเตอร์ 7.5kw |
| ห้อง | ท่อ 14”-90” |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรจุตามเครื่อง |
| วัสดุท่อ | เหล็ก |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| เครื่องอบแห้ง | เอชเอสดี-1200 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| วิธีการเย็น | การเย็นด้วยน้ํา |
|---|---|
| วิธีการทําความร้อน | ความร้อนเหนี่ยวนำ |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| รหัส Hs | 8477209000 |
| ระบบควบคุมไฟฟ้า | PLC |