| สีสินค้า | ปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์ | พีอี พีพี |
| ประเภทสินค้า | สายดึงออก |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง |
| คุณสมบัติของสินค้า | ทนต่อแรงกระแทกสูง, ทนต่อสารเคมี, ทนต่อรังสียูวี, ทนต่อสภาพอากาศ |
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
|---|---|
| ความกว้าง | เข้าถึงได้ถึง 8000 มม |
| วัสดุหลัก | PE, PP, สัตว์เลี้ยง, PVC, EVA ฯลฯ |
| ความหนา | 0.1-3.0มม |
| แอปพลิเคชัน | โรงบำบัดน้ำเสีย |
| ชั้นบอร์ด | จานเดียว |
|---|---|
| การปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| เทปฐานสูงสุด ความกว้าง | 1,000มม |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| Production Capacity | 100-150m/h |
|---|---|
| Extruder | Single Screw Extruder |
| Pipe Diameter Range | Φ60-Φ1420mm |
| 3PE Anti-Corrosion Coating Machine,Epoxy Powder Spraying Machines,Environmentally-friendly | 2sets |
| Materials | Epoxy Powder |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
|---|---|
| พื้นผิว | ≥SA2.5 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| วัสดุ | อีพ็อกซี่ |
| ความหนาของการเคลือบ | 1.8-2.7มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความยาวท่อ | 1-3 ม |
| ประเภทการเคลือบ | 3LPE (โพลีเอทิลีนสามชั้น) |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | Φ219-Φ1420มม |
| ความหนาของการเคลือบ | 1.8-2.7มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความยาวท่อ | 1-3 ม |
| ประเภทการเคลือบ | 3LPE (โพลีเอทิลีนสามชั้น) |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | Φ219-Φ1420มม |
| ความหนาของการเคลือบ | 1.8-2.7มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความยาวท่อ | 1-3 ม |
| ประเภทการเคลือบ | 3LPE (โพลีเอทิลีนสามชั้น) |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | Φ219-Φ1420มม |