| ชั้นบอร์ด | จานเดียว |
|---|---|
| การปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| เทปฐานสูงสุด ความกว้าง | 1,000มม |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| วัสดุ | วิชาพลศึกษา |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ข้อต่อท่อลูกฟูกเกลียวเสริมโลหะ |
| วัสดุของเทปอิเล็กโทรฟิวชั่น | PE และตาข่ายโลหะ |
| ความหนาของแผ่น | 0.1mm-30mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | หนังพลาสติกและกระเป๋าไม้ |
| Production Capacity | 100-150m/h |
|---|---|
| Extruder | Single Screw Extruder |
| Pipe Diameter Range | Φ60-Φ1420mm |
| 3PE Anti-Corrosion Coating Machine,Epoxy Powder Spraying Machines,Environmentally-friendly | 2sets |
| Materials | Epoxy Powder |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 45 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,D/A,D/P,T/T |
| สามารถในการผลิต | 50 หน่วย/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ชิงเต่า ประเทศจีน |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| ความหนาของการเคลือบ | 1.8-2.7มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความยาวท่อ | 1-3 ม |
| ประเภทการเคลือบ | 3LPE (โพลีเอทิลีนสามชั้น) |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | Φ219-Φ1420มม |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Size | Customized |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 1 | ท่อเกลียวผนังโพรงโพรง |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้ปลอกหุ้มความร้อน 2 | ท่อลูกฟูกเสริมเหล็ก |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 3 | การปิดข้อต่อท่อ 3lpe |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
|---|---|
| พื้นผิว | ≥SA2.5 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| วัสดุ | อีพ็อกซี่ |