| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ข้อต่อท่อลูกฟูกเกลียวเสริมโลหะ |
| วัสดุของเทปอิเล็กโทรฟิวชั่น | PE และตาข่ายโลหะ |
| ความหนาของแผ่น | 0.1mm-30mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | หนังพลาสติกและกระเป๋าไม้ |
| Production Capacity | 100-150m/h |
|---|---|
| Extruder | Single Screw Extruder |
| Pipe Diameter Range | Φ60-Φ1420mm |
| 3PE Anti-Corrosion Coating Machine,Epoxy Powder Spraying Machines,Environmentally-friendly | 2sets |
| Materials | Epoxy Powder |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| ความหนาของการเคลือบ | 1.8-2.7มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความยาวท่อ | 1-3 ม |
| ประเภทการเคลือบ | 3LPE (โพลีเอทิลีนสามชั้น) |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | Φ219-Φ1420มม |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 1 | ท่อเกลียวผนังโพรงโพรง |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้ปลอกหุ้มความร้อน 2 | ท่อลูกฟูกเสริมเหล็ก |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 3 | การปิดข้อต่อท่อ 3lpe |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ความหนาของการเคลือบ | 1.8-2.7มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความยาวท่อ | 1-3 ม |
| ประเภทการเคลือบ | 3LPE (โพลีเอทิลีนสามชั้น) |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | Φ219-Φ1420มม |
| ความหนาของการเคลือบ | 1.8-2.7มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ความยาวท่อ | 1-3 ม |
| ประเภทการเคลือบ | 3LPE (โพลีเอทิลีนสามชั้น) |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | Φ219-Φ1420มม |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
|---|---|
| Base Material | PE |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Production Capacity | 5tons/Day |
|---|---|
| Heat Resistance | Normal Temperature |
| Trademark | Huashida |
| การใช้งาน | การป้องกันร่วมกันของ Pipeline Field |
| Structure | PE Backing+Adhesive |
| Heat Resistance | Normal Temperature |
|---|---|
| วัสดุพื้นฐาน | PE |
| Application | Pipeline Field Joint Protection |
| Trademark | Huashida |
| Transport Package | Standard Package |