| ช่วงการผลิต | 426มม |
|---|---|
| กำลังการประมวลผล | 426มม |
| ชั้นเรียนทำความสะอาด | Sa2.5 |
| วัสดุ | ผง FBE, สารยึดเกาะ, โพลีเอทิลีน |
| เวลาการส่งมอบ | 8 วันทำงาน |
| ประเภทการประมวลผล | การอัดขึ้นรูป |
|---|---|
| ความกว้างของแผ่น | 1000-2000มม |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 1 | ท่อเกลียวผนังโพรงโพรง |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้ปลอกหุ้มความร้อน 2 | ท่อลูกฟูกเสริมเหล็ก |
| การประยุกต์ใช้ความร้อนแขนเสื้อ 3 | การปิดข้อต่อท่อ 3lpe |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| กว้างของไม้ | 1.75mm-4.0mm |
|---|---|
| รุ่นเครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| เครื่องแปลงความถี่ | เอบีบี |
| กำลังการผลิต | 20กก./ชม |
| รหัส HS | 8477209000 |
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูง ประหยัดพลังงาน |
|---|---|
| พลังงานของมอเตอร์ | 55KW |
| ประเภท | ท่อ / แผ่น |
| วัสดุที่ใช้ | NBR&PVC A/C |
| สาเหตุ | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ข้อต่อท่อลูกฟูกเกลียวเสริมโลหะ |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| วัสดุของเทปอิเล็กโทรฟิวชั่น | PE และตาข่ายโลหะ |
| ความกว้างของแผ่น | 200mm-2000mm |
| ความหนาของแผ่น | 0.1mm-30mm |
| โวลเตชั่น | 220V 50Hz |
|---|---|
| อักขระ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดน้ำหนักเบา |
| วัสดุ | พีพี/พีอี/พีวีซี |
| รายละเอียดการบรรจุ | 570*500*160 มม. |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| Application | Pipeline Joint Steel Pipe Accessory |
|---|---|
| Character | Anti-Corrosion |
| Color | Black |
| Performance | Good Waterproof and Protection |
| Adhesive Coating Thickness | 0.1-0.5mm |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์เสริมท่อเหล็กข้อต่อท่อ |
|---|---|
| อักขระ | การต่อต้านการกัดกร่อน |
| สี | สีดำ |
| ความหนาของการเคลือบกาว | 0.1-0.5 มม. |
| ความกว้างสูงสุด | 1,000มม |
| ความหนาแขน | 0.5-3มม |
|---|---|
| ความกว้างแขน | 750-800มม |
| ความแข็งแรงของการลอก | >150N/ซม. (ASTM D1000) |
| อัตราการบริโภคน้ำ | 0.05% (มาตรฐาน ASTM D570) |
| ความต้านแรงดึง | 15-20Mpa (มาตรฐาน ASTM D638) |