| ขนาดของสายการผลิต | 20 m × 15 m |
|---|---|
| การใช้น้ํา | 30 m3 |
| การบริโภคพลังงาน | 450 กิโลกรัม |
| การบริโภคก๊าซ | 6 m3/นาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | ≥ 5°C (ภายใน) |
| กว้าง | 426 มิลลิเมตร, 630 มิลลิเมตร, 720 มิลลิเมตร, 820 มิลลิเมตร |
|---|---|
| Radius Bend (รัศมีโค้ง) | 4D-6D |
| มุมบิด | 15°-90° |
| ความหนาของผนัง | 8 mm-12 mm |
| ชั้น FBE | ≥ 170 μm |
|---|---|
| ผิวเคลือบติด | 170-250 μm |
| ชั้น PE | 2.5-3.7 มิลลิเมตร |