| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | บมจ.ซีเมนส์ |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 45-90 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 30 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | ชิงเต่า ประเทศจีน |
| ระบบอัตโนมัติ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
| รหัส HS | 39209990 |
| ระบบอัตโนมัติ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| ระบบอัตโนมัติ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/พีอี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 1000.00ซม. * 220.00ซม. * 180.00ซม |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |