| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ชื่อสินค้า | ผนังท่อฉีดท่อผนังแบบ HDPE 200-3000 มม. |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| ประเภทสินค้า | สายการผลิตท่อประปาล่วงหน้า |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
| สนาม | การระบายน้ำ/น้ำประปา/น้ำเสีย/เกษตรกรรม |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| Plastic Processed | PE |
|---|---|
| Product Type | Extrusion Molding Machine |
| Feeding Mode | One Feed |
| Assembly Structure | Integral Type Extruder |
| Screw | Single-Screw |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 70-90 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C,ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 50 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Qingdao, Huashida |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ผู้ผลิต | บริษัท Qingdao Huashida Machinery, Ltd |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 12 เดือน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรทุกตู้คอนเทนเนอร์การขนส่งทางทะเล |
| การใช้งาน | สิ่งปฏิกูล/การระบายน้ำ/ถังเก็บน้ำ |
|---|---|
| คอนแทค | คอนแทคเตอร์ SCHNEIDER ของฝรั่งเศส Schnerder |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 20 มม.-1200 มม |
| การออกแบบสกรู | เครื่องอัดรีดสกรูเดี่ยว/คู่ |
| ข้อต่อ | กันน้ำ/กันดิน |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| รุ่น NO. | เอชเอสดี-2000 |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| Computerized | Computerized |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001:2008, QS |
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| สนาม | การระบายน้ำ/น้ำประปา/น้ำเสีย/เกษตรกรรม |
| เอาต์พุตสูงสุด | 1,000กก./ชม |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุมาตรฐาน |
| Condition | New |
|---|---|
| Screw No. | Single screw |
| HDPE | 600kg/H |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Model | ID 200-600mm |