| High Stiffness | Yes |
|---|---|
| Creep Deformation Resistance | Good |
| Economical Construction | Yes |
| Speed | 6-12m/H,4-12m/H,2-5m/H,0.5-3m/H |
| Production Capacity | 100-1000kg/h |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดชนิดอินทิกรัล |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| แอปพลิเคชัน | การระบายน้ำทิ้งและการระบายน้ำในเขตเทศบาล |
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
| เครื่องอัดรีด | HSD-120x38 |
|---|---|
| วัสดุแท้ | PE |
| PLC | ซีเมนส์ |
| วิธีการทําความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
| ช่วงความยาวท่อ | 6m - 12m |
| ขนาด | 26000*16000*5000 |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| พลังงานติดตั้ง | 380V 50Hz |
| ช่วงท่อ | ช่วงท่อ |
| พลังงานของมอเตอร์ | 90กิโลวัตต์ 55กิโลวัตต์ |
| สายการผลิตท่อพลาสติกแบบเกลียว (เส้นผ่านศูนย์กลาง 300-1200 มม.) | 230KW |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| สีท่อ | สีดำ + เหลือง หรือ น้ำเงิน |
| การใช้งาน | สำหรับการจ่ายน้ำเสีย |
| ความจุของผลิตภัณฑ์ | 320-600 |
| ระยะท่อ | 300mm-3000mm |
|---|---|
| วัสดุ | เอชดีพีอี |
| แอปพลิเคชัน | การระบายน้ำทิ้งและการระบายน้ำในเขตเทศบาล |
| สไตล์เครื่องอัดรีด | SJ90× 30, SJ100× 33 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เอชดีพีอี | 600kg/h |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/พีอี |
| ข้อมูลจำเพาะ | 1000.00ซม. * 220.00ซม. * 180.00ซม |
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
| รุ่น NO. | 200-600มม |
|---|---|
| ระบบอัตโนมัติ | ระบบอัตโนมัติ |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | พีพี/พีพี |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| จำนวนเลเยอร์ | สองชั้น |
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
| แอปพลิเคชัน | น้ำประปาเทศบาล, การระบายน้ำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ชุด | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |