| เครื่องตัด | โดยอัตโนมัติ |
|---|---|
| พิมพ์ | ผนังเดี่ยว/ผนังคู่ |
| ข้อได้เปรียบ | ความเร็วสูงประสิทธิภาพสูง |
| คำสำคัญ | ความเร็วสูง |
| วัสดุท่อ | pp/pe/pvc |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ชุด | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
|---|---|
| เอาต์พุตสูงสุด | 1,000กก./ชม |
| ความเร็วสูงสุด | 6 ม./นาที, 1.2 ม./นาที |
| สนาม | การระบายน้ำ/น้ำประปา/น้ำเสีย/เกษตรกรรม |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน |
| Automation | Automatic |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Dn | ID200-600mm, ID600-1200mm |
| Transport Package | Standard Export Packing |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| Pipe Diameter Range | 20mm-1200mm |
|---|---|
| Place | Indoor |
| Overall Dimension | 25m*5m*3m |
| Work Pipe Material | Carbon Steel |
| Power Supply | 380V/50Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 70-90 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/ซี,ดี/เอ,ดี/พี,ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 50 ชุด /ปี |
| สถานที่กำเนิด | Qingdao, Huashida |
| พลาสติกแปรรูป | วิชาพลศึกษา |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | น้ำเสียอุตสาหกรรมการระบายน้ำบนถนน |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดท่อ |
| ไอเสีย | อย่าหมดแรง |
| Packaging Details | Standard Export Packing |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
| เอาต์พุตสูงสุด | 1,000กก./ชม |
| สนาม | การระบายน้ำ/น้ำประปา/น้ำเสีย/เกษตรกรรม |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| โครงสร้างช่องสกรู | สกรูลึก |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| เครื่องอัดรีด | เครื่องอัดรีดแบบสกรูเดี่ยว |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องอัดรีด, อุปกรณ์อัดรีด |
|---|---|
| วัตถุดิบ | พีอี/พีพี/พีวีซี |
| กระบวนการ | เกลียว |
| เชื้อรา | 60 คู่ 50 ปารีส |
| ความเร็ว | 8-16ม |