| รุ่น NO. | 200-600มม |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | พีพี/พีพี |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| เอชดีพีอี | 600กก./ชม |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
|---|---|
| จำนวนเลเยอร์ | สองชั้น |
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
| แอปพลิเคชัน | น้ำประปาเทศบาล, การระบายน้ำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน |
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
|---|---|
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
| บริการหลังการขาย | การติดตั้งในต่างประเทศสนับสนุนด้านเทคนิคฟรี |
| แอปพลิเคชัน | การระบายน้ำ/น้ำประปา/น้ำเสีย/เกษตรกรรม |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| สกรูหมายเลข | สกรูเดี่ยว |
| วัสดุ | พีพี/เอชดีพีอี |
| สนาม | การระบายน้ำ/น้ำประปา/น้ำเสีย/เกษตรกรรม |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องอัดรีด, อุปกรณ์อัดรีด |
|---|---|
| วัตถุดิบ | พีอี/พีพี/พีวีซี |
| กระบวนการ | เกลียว |
| เชื้อรา | 60 คู่ 50 ปารีส |
| ความเร็ว | 8-16ม |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดท่อ |
|---|---|
| สกรู | สกรูเดี่ยว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 200-3000มม |
| แอปพลิเคชัน | น้ำเสียอุตสาหกรรมการระบายน้ำบนถนน |
| Packaging Details | Standard Export Packing |
| แอปพลิเคชัน | ผลิตแจ็คเก็ตท่อก่อนฉนวน |
|---|---|
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์ที่ปราศจากฝุ่น |
| สกรูไม่ | สกรูเดี่ยว |
| ใช้คอมพิวเตอร์ | ใช้คอมพิวเตอร์ |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| Condition | New |
|---|---|
| Screw No. | Single screw |
| HDPE | 600kg/H |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Model | ID 200-600mm |
| Model NO. | ID-600-1000 |
|---|---|
| Computerized | Computerized |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |
| Number of Layers | Double Layer |
| Series | Dwcp-600,Dwcp-1000 |
| เครื่องตัด | โดยอัตโนมัติ |
|---|---|
| พิมพ์ | ผนังเดี่ยว/ผนังคู่ |
| ข้อได้เปรียบ | ความเร็วสูงประสิทธิภาพสูง |
| คำสำคัญ | ความเร็วสูง |
| วัสดุท่อ | pp/pe/pvc |