| Plastic Processed | PE |
|---|---|
| Product Type | Extrusion Molding Machine |
| Feeding Mode | One Feed |
| Assembly Structure | Integral Type Extruder |
| Screw | Single-Screw |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำสั่ง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 70-90 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C,ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 50 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | Qingdao, Huashida |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 1.0ลบ.ม./นาที |
| พลังงานติดตั้ง | 230KW |
| Pipe Diameter Range | 20mm-1200mm |
|---|---|
| Place | Indoor |
| Overall Dimension | 25m*5m*3m |
| Work Pipe Material | Carbon Steel |
| Power Supply | 380V/50Hz |
| Screw Channel Structure | Structure Deep Screw |
|---|---|
| Automation | Automatic |
| Total Power | 520kw |
| HS Code | 8468800000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/ซี,ดี/เอ,ดี/พี,ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 50 หน่วย/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ชิงดาว |
| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Computerized | Computerized |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001:2008, QS |
| เวลาการส่งมอบ | 45-60 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 10 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Huashida |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | บริการทางเทคนิคฟรี ฝึกคนงาน |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 1.0ลบ.ม./นาที |
| พลังงานที่ติดตั้ง | 230KW |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ผู้ผลิต | บริษัท Qingdao Huashida Machinery, Ltd |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 12 เดือน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรทุกตู้คอนเทนเนอร์การขนส่งทางทะเล |