| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | ท่อ |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรทุกตู้คอนเทนเนอร์การขนส่งทางทะเล |
| พลังงาน | 380V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วิธีการทำความร้อน | การทําความร้อนด้วยไฟฟ้า |
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
| ความยาวท่อ | 6 เมตร |
| Product Type | Plastic Pipe |
|---|---|
| Capacity | 1500kg/H |
| Use for | Central Heating, Cooling Oil & Gas Transmission |
| Assembly Structure | Separate Type Extruder |
| Packaging Details | Standard Package |
| บริการหลังการขาย | การติดตั้งในต่างประเทศการสนับสนุนทางเทคนิคฟรี |
|---|---|
| วิธีการตัด | การตัดพลาเนอทรี |
| ประเภทการส่งกำลัง | เข้มงวด |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| วัตถุดิบ | HDPE |
|---|---|
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | ท่อพลาสติก |
| วิธีการตัด | การตัด Chipless |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับการผลิตแจ็คเก็ตท่อที่มีฉนวนก่อน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | 110-2200 มม. หรือปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | การติดตั้งในต่างประเทศสนับสนุนด้านเทคนิคฟรี |
|---|---|
| วิธีการตัด | การตัดพลาเนอทรี |
| ประเภทการส่งกำลัง | เข้มงวด |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| รายละเอียด | PE-990 |
|---|---|
| เครื่องอัดรีดหลัก | 170 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ (มม.) | 1060มม |
| ความจุ (กก./ชม.) | 800-1200 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| รายละเอียด | พีอี-910 |
|---|---|
| เครื่องอัดรีดหลัก | 130 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ (มม.) | 1160มม |
| ความจุ (กก./ชม.) | 600กก./ชม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| รายละเอียด | พีอี-910 |
|---|---|
| เครื่องอัดรีดหลัก | 130 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ (มม.) | 1160มม |
| ความจุ (กก./ชม.) | 600กก./ชม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |
| ข้อมูลจำเพาะ | พีอี-910 |
|---|---|
| เครื่องอัดรีดหลัก | 130 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ (มม.) | 1160 มม. |
| ความจุ (กก./ชม.) | 600kg/h |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามสถานการณ์จริง |