| รายละเอียด | 600.00CM * 230.00CM * 220.00CM |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| รูปแบบ | แบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/พีอี/พีวีซี |
| แพ็คเกจการขนส่ง | กล่องโลหะผสม |
| พลัง | ไฟฟ้า |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องโลหะผสม |
| รายละเอียด | 10-20 กิโลกรัม /ม้วน |
|---|---|
| รหัส Hs | 8477209000 |
| สี | ตามคำสั่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | แมนเดรลและกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ช่วงความถี่ | ความถี่ระยะกลาง |
|---|---|
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
| กระแสไฟฟ้า | อินเวอร์เตอร์ |
| พลัง | ไฟฟ้า |
| รหัส HS | 8515219000 |
| ช่วงความถี่ | ความถี่ระยะกลาง |
|---|---|
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
| กระแสไฟฟ้า | อินเวอร์เตอร์ |
| พลัง | ไฟฟ้า |
| รหัส HS | 8515219000 |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| วิธีการตัด | การตัดดาวเคราะห์แบบไร้ฝุ่น |
| ระบบควบคุม | ซีเมนส์ |
| ผู้ผลิต | บริษัท Qingdao Huashida Machinery, Ltd |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| ความสามารถในการติดไฟ | ดับไฟได้เอง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| พื้นที่ใช้งาน | การปะป้องกันการกัดกร่อนของท่อ |
| การดูดซึมน้ํา | 0.1% |
| การยืดตัวที่จุดตัด | 200% |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ความจุเอาต์พุต | 100-1000กก./ชม |
| การใช้งาน | การผลิตแผ่น/แผ่นสำหรับเคลือบ |
| วัสดุ | พีอี พีพี |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำหรืออากาศเย็น |
| การใช้งาน | ข้อต่อท่อลูกฟูกเกลียวเสริมโลหะ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| วัสดุของเทปอิเล็กโทรฟิวชั่น | PE และตาข่ายโลหะ |
| ความกว้างของแผ่น | 200mm-2000mm |
| ความหนาของแผ่น | 0.1mm-30mm |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| การระเบิด | >2.5A |
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การเตรียมพื้นผิวท่อ | ยิงระเบิด |
| มาตรฐาน | ASTM, GB, DIN |