| การใช้งาน | การผลิตท่อ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| วัสดุฉนวน | โฟมโพลียูรีเทน |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| สูงสุด ความกดดันจากการทำงาน | 2.5 เมกะปาสคาล |
| Usage | Weld HDPE Pipe |
|---|---|
| Head Type | Round |
| Thickness | 2-18mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพ็คเกจมาตรฐาน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| ความหนาของ fbe | 200-800um |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 50-426 มม. |
| ความหนาของพีอี | 2-3 มม. |
| ระเบิด | > 2.5a |
| รหัส HS | 8477209000 |
| การเคลือบผิว | ผงเอฟบีอี |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3มม |
| การระเบิด | >2.5A |
| แพคเกจการขนส่ง | ฟิล์มพลาสติกและพาเลทไม้ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| ท่อ | 48-3000 มม. |
|---|---|
| ความหนาของพีอี | 2-3 มม |
| แอปพลิเคชัน | 3PE 2PE FBE anticorrosion เคลือบ |
| ข้อมูลจำเพาะ | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| พื้นผิว | เหล็ก |
| พลังงานไฟฟ้า | 380V/50เฮิร์ต |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้ | ผง FBE, สารยึดเกาะ, โพลีเอทิลีน |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | สูง |
| ชั้นเคลือบ | 3 ชั้น (FBE+กาว+โพลีเอทิลีน) |
| กว้างของท่อ | Φ219-Φ1420มม |
| ประเภทสินค้า | พีอีบอร์ด |
|---|---|
| หมายเลขสกรู | สกรูเดี่ยว |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| เทปฐานสูงสุด ความกว้าง | 1000 มม |
| วัสดุสำหรับการผลิต | โพลิเอทิลีน |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| พิมพ์ | เครื่องอัดรีดแผ่น |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องรีดขึ้นรูป |
| โหมดการให้อาหาร | หนึ่งฟีด |
| โครงสร้างการประกอบ | เครื่องอัดรีดแบบแยกต่างหาก |
| ระบบการมีส่วนร่วม | การแทรกแซงอย่างเต็มที่ |
| แพ็คเกจการขนส่ง | กล่องไม้ |
|---|---|
| ความหนาของฟอง | 30-100 มม. |
| รหัส Hs | 8477209000 |
| รายละเอียด | ท่อ 508-1620 มม. |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |